อยากได้คำตอบจากเพื่อนๆในนี้ค่ะเรื่องมีอยู่ว่า

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะเราพึ่งสร้างกระทู้มาเพื่ออยากได้ความคิดเห็นของเพื่อนๆ
เพราะเรากับแฟนทะเลาะเรื่องนี้ไม่รู้จะแก้ยังไงตรงไหน
แฟนเราชื่อทอมทำงานนมเปรี้ยวไปขายตามไฟแดงทุกคนน่าจะเคยเห็นอยู่บาง
เราทะเลาะกับแฟนเรื่องเราไม่โอเคร
ทีแฟนไปทำงานแล้วมีน้องร่วมงานผญซ้อนท้ายด้วย
ไปทำงาน4โมงเย็นกลับมา3ทุ่มเราคิดมากจนร้องไห้
ทะเลาะกันหนักเคลียร์ยังไงก็ไม่จบ
แฟนก็บอกว่าเรางี่เง่าไม่มีเหตุผลแล้วก็ทะเลาะกันอีก
แล้วแฟนพูดเสียงดังว่าพรุ่งนี้กลับเลยนะกลับไปอยู่บ้านก่อน
จะคบต่อหรือไม่อะไรยังไงค่อยว่าอีกที่แล้วเราก็เงียบ
ขอความคิดเห็นทุกคนหน่อยค่ะว่าเราหึงเกินไปรึเปล่า
หรือทีมีผญมาซ้อนท้ายแฟนเรามันผิดจริงๆหรือมีวิธีแก้ยังไง
รบกวนบอกเราหน่อยนะคะ..ขออภัยนะทีนี้ด้วยนะคะถ้าไม่ค่อยเข้าใจ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่