ช่วงนี้เคอรี่มีปัญหาอะไรรึป่าวคะ ส่งของตั้งแต่วันที่ 18 จนตอนนี้วันที่ 28 ยังอยู่คลังอยุธยาอยู่เลย

ช่วงนี้เคอรี่มีปัญหาอะไรรึป่าวคะ?
เราส่งของตั้งแต่วันที่ 18 จนวันนี้ 28 แล้วของยังไม่ถึงเลยค่ะ ในระบบแจ้งว่าอยู่คลังอยุธยาตั้งแต่วันที่ 18 แล้ว
กำหนดส่งวันที่ 19 ค่ะ
เราโทรตามทุกวันเลย ก็ไม่จัดการให้ค่ะ

สินค้าเราสั่งผ่าน shopee แล้วของมาผิด เราส่งตีกลับไปผ่านระบบ shopee ค่ะ

เราติดต่อทั้ง kerry และ shopee พนักงานแจ้งว่าจะประสานงานให้ ทุกครั้งที่ติดต่อไป
เราก็รอมาเรื่อยๆ ตามมาเรื่อยๆค่ะ
คอลเซนเตอร์ของเคอรี่บอกจะให้พนักงานติดต่อกลับมาทุกครั้งที่โทรไป แต่ก็ไม่มีเลยค่ะ 

ไม่แน่ใจว่าช่วงนี้เคอรี่มีปัญหาอะไรอยู่ไหมคะ
แล้วเราจะทำยังไงได้บ้างไหมคะ กลัวของจะหายค่ะ😭

เงินเราเองอยู่ในนั้น 4-5 พัน เราตามทุกช่องทางและทุกวันเลยค่ะ

เราสอบถามไปว่า ถ้าของไม่ส่งกี่วันจะได้รับเงินคืน ก็ไม่มีคำตอบจากทั้ง kerry และ shopee ค่ะ แจ้งให้เรารออย่างเดียว
ใครพอทราบไหมคะว่าถ้าของไม่ส่งกี่วันถึงจะเคลมเงินได้คะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่