ปรึกษาปัญหารัก 🤧😘

อันนี้กระทู้แรกของเราผิดพลาดตรงไหนบอกเราด้วย 🤧🙏 เข้าเรื่องเลยดีกว่าคือเราสังเกตุคนที่เราแอบชอบมา6ปีแล้ว เราสงสัยมากเลยว่าทำไมเราชอบมันตั้ง6ปีไอ้คนที่เราแอบชอบมันก็ชอบหลบหน้าเรา ตอนช่วงแรกๆก็ไม่หลบหน้าเรานะตอนนั้นก็คุยกันปกติเลยแต่พอขึ้นป.4มันก็เริ่มหลบหน้าเรา เราก็รู้แหละว่าขึ้นป.4มามันมีกานเปลี่ยนห้องเราก็เลยไม่ได้อยู่ห้องเดียวกันจะไม่ค่อยได้เจอกันก็ไม่ใช่เรื่องแปลก แต่ว่าถ้าเกิดบังเอิญเจอกันเมื่อไร มันจะทำหน้าตกใจมากก แบบว่าเห็นผีอะ (เราก็ได้แต่ปลอบใจตัวเองว่าเขาไม่ได้เกลียดเราหลอก) [อาจจะสงสัยว่าทำไมคนที่เราแอบชอบถึงจะเกลียดเราเหลุผลคือเราเคยแกล้งมัน เราแกล้งมันจนร้องเลยค่ะตอนป.3 😢😢 เราแอบเอารองเท่ามันไปซ่อน 😥😥 ถึงตอนนี้เราก็รู้สึก
ผิดอยู่เลย 😟]แต่เราก็ไม่ได้อะไรอยู่แล้วแถมเราก็ไม่ได้สนใจขนาดนั้น แต่คือเราจะจบป.6อยู่แล้วเรายังไม่เคยพูดความจริงออกไปเลยเราจะบอกเขาไปเลยดีไหม ( ช่วยบอกเราด้วยคะคือเราสงสัยมากแต่ว่าช่วยตอบแบบสุขภาพด้วยนะค่ะเราใจอ่อน 😟 )
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่