น้ำมันเตา 5 ชนิด ตามมาตรฐาน มอก.

ตามหัวข้อครับ  น้ำมันเตา 5 ชนิด ตามมาตรฐาน มอก.  แต่ละชนิดคืออะไรครับ ซึ่งหาจากในเว็บทั่วๆไปเจอแต่ความหมายของน้ำมันเตา ชนิด ที่ 1 , 2 และ 5 ครับ  ซึ่ง ชนิดที่ 3 และ 4 คืออะไรครับ

เพิ่มเติม : อยากจะรู้ด้วยครับ น้ำมันเตาเกรด B คืออะไรครับหาข้อมูลในเว็บทั่วๆไปแล้วก็ไม่พบที่แน่ชัดเลยครับ งง ไปหมด

ช่วยที่ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่