พัสดุตกข้างมา5วันแล้วครับตอนนี้ของยังไม่มาถึงเลยครับ

พัสดุที่สั่งไปตกค้างไป5วันแล้วครับตอนนี้ยังไม่ได้รับของโทรหาเบอร์ผู้ส่งแล้วติดต่อไม่ได้ปิดเครื่องครับ
เปลี่ยนคนส่งก็ติดต่อไม่ได้และของยังค้างอยู่ในคลังครับ รบกวนช่วยทีครับ ซึ่งเบอร์ที่ได้มาทั้งหมดก็ติดต่อไม่ได้ครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เรียนคุณ สมาชิกหมายเลข
เจแอนด์ที เอ็กซ์เพรส ไทยแลนด์ สวัสดีค่ะ
แอดมินรบกวนแจ้ง ชื่อ - สกุล หมายเลขพัสดุ และแจ้งรายละเอียดเรื่องที่ต้องการให้แอดมินช่วยเหลือผ่านช่องทาง INBOX เพื่อให้เราได้ช่วยตรวจสอบข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ
ขอบคุณค่ะ
เจแอนด์ที เอ็กซ์เพรส ไทยแลนด์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่