คิดยังไงกับตำแหน่งเจ้าพนักงานพัสดุ อปท

สวัสดีค่ะทุกคนเรามีเรื่องอยากจะปรึกษา พอดีก่อนหน้านี้เราสมัครสอบของท้องถิ่นปี64ค่ะ ตอนสมัครเราก็ไม่ได้คิดไรมากเพราะรีบสมัครและบวกกับตำแหน่งรับเยอะ เราตั้งใจอ่านหนังสือมากค่ะ และปรากฏผลสอบออกมาเราผ่านค่ะ และจะสอบภาค ค ปลายเดือนนี้ ส่วนคนรอบข้างเราพอรู้ก็ถามว่าทำไมลงตำแหน่งนี้ ไม่รุ้หรอไม่มีใครอยากทำตำแหน่งนี้กันหรอก งานหนักนะ เหนื่อยนะ งานจุกจิกนะ ใครทำตำแหน่งนี้เหมือนขาข้างนึงเข้าไปอยู่ในคุกข้างนึงแล้ว เลยอยากถามคนที่มีประสบการณ์การทำงานในตำแหน่งนี้หน่อยค่ะ ว่าเป็นเหมือนเป็นที่เขาพูดกันไหม😂😂 ส่วนตัวเราไม่ได้เครียดนะคะ แค่อยากถามเป็นความรู้ค่ะ สวัสดีค่ะทุกคนเรามีเรื่องอยากจะปรึกษา พอดีก่อนหน้านี้เราสมัครสอบของท้องถิ่นปี64ค่ะ ตอนสมัครเราก็ไม่ได้คิดไรมากเพราะรีบสมัครและบวกกับตำแหน่งรับเยอะ เราตั้งใจอ่านหนังสือมากค่ะ และปรากฏผลสอบออกมาเราผ่านค่ะ และจะสอบภาค ค ปลายเดือนนี้ ส่วนคนรอบข้างเราพอรู้ก็ถามว่าทำไมลงตำแหน่งนี้ ไม่รุ้หรอไม่มีใครอยากทำตำแหน่งนี้กันหรอก งานหนักนะ เหนื่อยนะ งานจุกจิกนะ ใครทำตำแหน่งนี้เหมือนขาข้างนึงเข้าไปอยู่ในคุกข้างนึงแล้ว เลยอยากถามคนที่มีประสบการณ์การทำงานในตำแหน่งนี้หน่อยค่ะ ว่าเป็นเหมือนเป็นที่เขาพูดกันไหม😂😂 ส่วนตัวเราไม่ได้เครียดนะคะ แค่อยากถามเป็นความรู้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่