ขอคำแนะนำยี่ห้อสูทรหรือ blazer ค่ะ

ปกติเป็นคนที่ชอบใส่ blazer อยู่แล้วส่วนมากเราจะซื้อพวกZara หรือ Mangoราคาไม่แพงมากถือว่าจับต้องได้ แต่ว่าต้นเดือนหน้าจะมีประชุมผู้บริหารเลยอยากจะขอคำแนะนำสมาชิกพันทิพย์พอจะแนะนำสูทรหรือ blazer ยี่ห้ออื่นๆบ้างไหมคะ? ที่เกรดดีกว่า Zara แต่ไม่ต้องแพงเว่อร์ขนาด LV หรือ Gucci งบไม่เกิน50,000บาท ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่