สมัคร AIS PLAY PREMIUM ไปแล้วแต่ดูไม่ได้

กระทู้คำถาม
หาวิธีไหนก็ไม่ได้ ติดต่อก็ไม่ได้ ผมควรต้องทำไง
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
14/01/2022  19.30 น.

สวัสดีค่ะ สมายล์-รณิดา มาดูแลคุณสมาชิกหมายเลข 6828170 ทางหลังไมค์เรียบร้อยนะคะ
---------------------------------------------------------------------------------------------
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 6828170
สมายล์วาสนาเข้าใจถึงความไม่สะดวกในการใช้งาน เบื้องต้นสมายล์ขออนุญาตติดต่อกลับที่หลังไมค์ เพื่อขอทราบหมายเลขที่ใช้งานที่ต้องการให้ดูแล และชื่อ-นามสกุล ผู้จดทะเบียนเข้ามาทางหลังไมค์ เพื่อตรวจสอบข้อมูลหลังจากได้รับข้อมูลแล้วทางเราจะรีบตรวจสอบให้ทันทีค่ะ

AIS ขอแสดงความห่วงใยต่อสถานการณ์ ไวรัส COVID-19 อย่าลืมสวมหน้ากากอนามัย และรักษาสุขภาพด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่