เราผิดไหมที่ไม่ชอบสังสรรค์ในเวลาหลังเลิกงานทำงาน กับเพื่อนๆและหัวหน้าที่ทำงานที่จัดกันบ่อยมาก

กระทู้คำถาม
คือที่ทำงานผมเขาชอบสังสรรค์กัน ปาตี้เล็กๆไปถึงใหญ่ๆ เป็นประจำหลังเลิกงาน แต่ผมมักไม่อยู่ร่วมด้วย มีเปนบางครั้งในวันสำคัญๆ แต่เพื่อนๆที่ทำงานและหัวหน้าผม จัดปาตี้กันบ่อยมากๆ อยากรู้ว่าผมผิดไหมที่ไม่ชอบการสังสรรค์ ไม่ชอบบรรยากาศของการปาตี้😂😂 (ดื่มเบียร์/เหล้า) ปกติก็กินบ้างนานๆครั้งครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่