iPhone 13 สีลอก มีใครเป็นมั้งครับ

กระทู้คำถาม
คือผมซื้อเครื่องมาตอนวันที่ 1 มกราคม จากศูนย์ดีแทคครับแล้วพอใช้ไปประมาณ 11-12 วัน ผมจะถอดเคสมาปัดฝุ่นด้านหลังแต่สังเกตเห็นว่าสีตรงข้างๆตูดชาร์จลอก มันบวมลอกอะครับผมว่าไม่เกี่ยวกับเคสของผมแน่นอนเพราะมันเป็นยางอะครับไม่ได้รัดตัวเครื่องจนเป็นรอย มีใครเป็นแบบผมมั้ย พึ่งซื้อไม่ถึงเดือนเลย iPhone 13 ธรรมดา สีแดง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่