อยากย้ายค่าย เดิมใช้3bb

กระทู้คำถาม
พอดีใช้เน็ต3bbครบปี แล้วค่าบริการเพิ่มเข้าไปติดต่อที่ศูนย์3bbทำให้รู้ว่าติดสัญญา2ปีไม่สามารถขอลดค่าบริการได้(อันนี้งงไม่รู้ว่าเขาแจ้งตอนนั้นมั้ยหรือตัวเองเข้าใจไปเองว่าหนึ่งปีเนื่องจากตอนนั้นมีปัญญาเรื่องยกเลิกเน๊ตบ้านหลังเก่าแต่เจ้าหน้าที่ช่วยเครียให้แล้ว) เลยมีความคิดว่าอยากจะย้ายค่ายเนื่องจากค่ายอื่นมีโปรที่ดีกว่า ทั้งความเร็วทั้งซิมทั้งกล้องทีวี สามารถทำได้มั้ยครับ หรือจะขอยกเลิกเน๊ตไปเลยได้มั้ยครับในส่วนนี้ต้องเตรียมเอกสารอะไรบ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่