อยากสอบทราบผู้รู้เกี่ยวกับโรคน้ำในหูไม่เท่ากันค่ะ

คือว่าหนูเวียนหัวทุกวันเลยค่ะ เป็นมา7-8เดือนแล้วแต่กินยาแก้เวียนหัวก็หายนะคะ แต่ก็กลับมาเป็นอีกคือเป็นทุกวันเลยอะค่ะ ละก็กินยาแก้เวียนหัวทุกวัน อยากทราบว่ากินยาแก้เวียนหัวตลอดจะส่งผลเสียต่อร่างกายไหมคะ เคยลองไม่กินแล้วมันก็เวียนหนักจนต้องกิน ไปหาหมอบอกว่าเป็นน้ำในหูไม่เท่ากันแล้วก็ให้ยาแก้เวียนหัวมากินแบบเดียวกับที่หนูกิน แต่หนูกินมันก็ไม่หายสักทีแล้วดูเหมือนว่ามันจะเริ่มมึนช่วงเย็นด้วยค่ะ จากปกติจะเวียนหัวหรือมึนหัวช่วงเที่ยงๆหนูเครียดมากเลยค่ะ ต้องอ่านหนังสือสอบทำให้อ่านไม่เต็มที่ ผู้รู้ช่วยบอกหนูทีนะคะหนูควรทำยังไงอาการเวียนหัวเป็นไม่หายเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่