แนะนำนาฬิกาสำหรับวัดอัตตราการเต้นของหัวใจหน่อยครับ

พอดีว่าจะเริ่มออกกำลังกายครับคิวว่าจะเริ่มจากคาดิโอก่อนแต่เห็นมีคนบอกมาว่าการคาดิโอมือใหม่ควรทำที่โซนสองอัตตราการเต็มของหัวใจกี่ครั้งต่อนาทีแล้วไม่รู้ผมลืมล่ะ อยากได้นาฬิกาที่พอจะวัดอัตตราการเต้นของหัวใจได้ครับแต่มีงบไม่มากครับเท่าที่ดูๆอยู่1000+ขึ้นไปทั้งนั้นอยากได้ที่ราคาถูกกว่านี้พอจะแนะนำกันได้มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่