ชำระรายเดือนดีแทค

สอบถามหน่อยครับ ผมใช้รายเดือนดีแทค พึ่งเปลี่ยนมาใช้แพ็คเกจ go no limit 299.-/เดือนแพ็คเดิมที่ใช้มันจะหักเงินอัตโนมัตให้เลยเวลาที่มียอดเงินเหลืออยู่ พอเปลี่ยนมาไม่หักเงินให้ ผมเติมเงินเข้าไป200แล้วไม่รู้จะเสียฟรีไหม เพราะดูยอดไม่ได้ว่าเงินอยู่ไหน แล้วทำไมไม่หักให้ ผมไม่ได้มีบช.ธนาคาร บัตรเดบิตอะไรทั้งนั้น ผมแค่ต้องการใช้เงินในยอดที่เติมไปจ่ายค่าเน็ตรายเดือน ทำยังไงดีครับ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่