เที่ยว New York City เช่ารถขับเองหรือใช้ Subway อันไหน สะดวกกว่ากันครับ?

ผมวางแผนเที่ยว Washington DC, Boston และ New York City กับ แฟน 2 คน ดังนี้

วันที่ 24 - 27 ธันวาคม 2021 เที่ยว Washington DC
วันที่ 27 - 30 ธันวาคม 2021 เที่ยว Boston
วันที่ 30 ธันวาคม - 3 มกราคม 2022 เที่ยว New York City

ยังลังเลว่า ช่วงไหนเช่ารถขับเที่ยวเองสะดวกกว่า และ ช่วงไหนใช้บริการรถสาธารณะสะดวกกว่า กันครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่