พี่ๆคิดยังไง คือผมจะเอา Volvo 940 ไปแต่งซิ่ง ใส่ 2Jz turbo ถ้าวิ่งเกิน 200+ รถจะยังไหวไหม

ผมคิดจะทำโปรเจกต์รถแบบ Sleeper Car หรือ สายหมก นั้นแหละครับ แต่ก็ไม่รู้ว่าควรเอาไอเจ้า Volvo 940 มาทำดีไหม เพราะว่าผมก็มีคันนี้อยู่ในครอบครองอยู่แล้วครับ แต่อีกใจนึงก็คิดจะเอาพวก Bmw E36 ไรทำนองนี้อะครับ แต่มันก็มีคนเล่นเยอะอยู่แล้ว ผมอยากนอกกระแสบ้างไรงี้ครับ พี่ๆเพื่อนๆคิดว่ายังไงดีครับ ขอสอบถามหน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่