มีใครเคยดื่ม อู่ชา ลดกรดไหลย้อนไหมคะ หายจริงไหม??

ตอนนี้คุณแม่ ท่านเป็นโรคกรดไหลย้อน กินยาที่คุณหมอจัดให้มา 6 เดือนแล้วก็ยังไม่ค่อยดีขึ้น แล้วเราได้ไปเห็น อู่ชา ลดกรดไหลย้อน ตัวนี้ใน เฟสบุค ค่ะ เห็นดูน่าสนใจ เป็นสมุนไพรลดไหลย้อน ทางแบร์นเคลมว่าไม่มีสารตกค้าง และรับประกันคืนเงิน เลยอยากจะสอบถามว่ามีใครเคยลองยังคะ ได้ผลจริงไหม เราอยากให้คุณแม่อาหารดีขึ้น บางวันท่านนอนไม่ค่อยหลับเลยค่ะ 

หากใครเคยทานเอง หรือมีประสบการณ์ทานเเล้ว บอกบุญต่อให้เราด้วยน้าา
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เราเพิ่งดื่มเมื่อประมาณ 2 เดือนที่ผ่านมา ตอนนี้ดีขึ้นแล้วค่ะ (เรากินยาลดกรดร่วมด้วย) เห็นเค้าเคลมว่าไม่หายยินดีคืนเงิน เลยลองสั่งมากินดู 1 กล่อง ดีขึ้นค่ะ แต่ต้องแลกมากันการผายลม และเรอบ่อยมาก แต่ก็ทำให้โล่งไปเลย เราเป็นกรดไหลย้อนมาตั้งแต่ต้นปี จนตอนนี้หายแล้ว แต่ไม่สนิทนะคะ แต่ก็ไม่จุกอกแล้ว เราต้องดูแลตัวเองด้วยนะคะ กินอาหารรสจืด กินให้ตรงเวลา ออกกำลังกายเบา ๆ เราเป็นกระเพาะร่วมด้วย กระเพาะไม่หายนะคะ ดีขึ้นแต่กรดไหลย้อนไม่ทรมานเหมือนแต่ก่อนค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่