อายุ12ปีมีปจด.แล้วสูงได้อีกมั้ยคะ

เราอายุ12ปี1เดือนค่ะ มีปจด.ตอนอายุ11ปี11เดือน ตอนมีเราสูง153ค่ะ เราไม่ค่อยได้ออกกำลังกายเท่าไหร่นอนประมาณ5ทุ่ม
พ่อเราสูง170
แม่สูง156
พี่สาวสูง167
พี่ชายสูง178
คะเราอยากรู้ว่ามีใครที่ความสูงพุ่งประมาณ10cm.หลังมีปจด.มั้ยคะหรือสูงเพิ่มเท่าไหร่หลังมีกันบ้าง แล้วตอนอายุเท่าเราสูงเท่าไหร่กันคะ มีปจด.ตอนอายุเท่าไหร่ กลัวไม่สูงมากๆเลยค่ะ เราจะสูงได้อีกประมาณกี่cm.คะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่