คิดว่าตอนจบของซีรีส์เรื่อง Now, We Are Breaking Up จะเป็นแบบไหนคะ

รู้สึกว่าตอนต่อไปมีดราม่าแน่ๆเลย สงสารนางเอกเบาๆ
ปล.ชอบคู่ลูกชาย ceo (ที่เซฮุนเล่น) กับดีไซเนอร์ที่อยู่ทีมของนางเอกมาก น่ารักดี
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ผมเดาว่าแยกกันครับ พอผ่านไปสักปีหรือ 3 ปีอาจจะไปเจอกันโดยบังเอิญที่ปารีสแล้วก็จบครับ ให้คิดไปเองว่ากลับมารักกันไหมตามสไตล์เกาหลีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่