จางกียง ดังในเลเวลไหนในเกาหลีคะ?

สืบเนื่องมาจากช่วงนี้กำลังกรี๊ด อารือชี (คุณลุงหรือคุณผู้เฒ่า) จากซีรี่ย์เกาหลีเรื่อง my roommate is a Gumiho ที่มีจางกียงเป็นพระเอกค่ะ

เค้าหล่อมากกกกกกกกกกกกกก... หล่อทุกมุม
เห็นเเค่ความหล่อของพระเอก พอตเรื่อง เนื้อเรื่องจะดีไม่ดีไม่รู้ 
รู้เเต่หล่อมาก 55555555555

หลังจากนั้นก็อาการคลั่งรักค่ะ เเต่แปลกจังที่พอ search ชื่อเค้าเเล้วมักจะเป็นการอวยยศโดยแฟนคลับต่างชาติซะเป็นส่วนใหญ่
เเละไม่ค่อยมีซับไทยเลย ออกรายการก็ไม่เยอะมาก เเต่ซีรี่ย์มีเยอะเเละปังมาก บทเท่ห์ๆ ทั้งนั้นเลย
หนังก็มีนะ ดีๆ ทั้งนั้น
เเต่เเปลกใจถึงมูลค่าความดังของเค้าค่ะ ว่าที่เกาหลีเค้าดังมั้ยคะ
เป็นที่พูดถึงมากมั้ย 
เค้าทั้งเก่ง เเรพก็ได้ นายแบบก็เป็น ขนาดนี้ 
คนเกาหลีเค้ามีความคิดเห็นว่ายังไงบ้างคะ?
...สุดท้ายนี้ อยากบอกว่า ซารางเฮ จางกียง ... อิอิ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่