หนูเผลอนั่งทับแมว แมวมันจะเป็นอะไรไหมคะ

คือไม่รู้ว่าอยู่ดีๆมันก็มาอยู่ใต้ก้นเราแล้วเผลอนั่งทับไปอ่ะตรงหัวเลยแต่ไม่ได้นั่งลงแบบเต็มที่พอลุกปุ้ปมันก็วิ่งๆมาหลบตรงที่ที่นึงจากนั่นมันก็ขี้แตกอ่ะ แต่ไม่ได้มีเลือดรึอะไรไหลนะแต่ตอนแรกๆมีดิ้นแบบชักแล้วก็วิ่งมาหยุดที่ๆนึงเพื่อขี้แล้วก็นิ่งไปเลย แต่ยังหายใจอยู่ (หนูคัดลอกข้อความที่บอกเพื่อนมาภาษาเลยอาจจะแปลกๆนะ)  คือหนูอยาดรู้ว่ามันจะตายรึเปล่าคะ;_;
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่