แนะวิธีแก้ add printer network แล้วขึ้น 0x00000709 จะunistall KB5006670 ก็ไม่ได้ สำหรับวินโดว์ 10 21H2

ผมไปเจอปัญหามา เพื่อใครเจอเหมือนกันจะได้ เป็นอีกแนวทางนึ่ง

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
โค้ด reg ผมก็ไปก๊อปเขามาอีกที ถ้า ทำแล้ว มีปัญหาอะไร inbox แจ้งมาได้เลยนะครับ 
ผมจะรับรู้ปัญหาด้วย ถือเสียว่า ช่วยกัน ตรวจสอบ 
ส่วนตัวผม ใช้แล้ว 4 เครื่องยังไม่มีปัญหาอะไร ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่