รบกวนด้วยคะ เครื่องพิมพ์ มัลติฟังก์ชั่น Laser ขาว ดำ Fuji Xerox DocuPrint M355df ดีไหมค่ะ

คือว่า อยากได้ เครื่องถ่ายเอกสาร ที่ ย่อ-ขยาย  พิมพ์ 2 หน้าได้  ดูรุ่นนี้ไว้  Fuji Xerox DocuPrint M355df  แต่มันพิมพ์ เอ 3 ไม่ได้  เห็นราคาไม่แพง (ตั้งไว้ไม่เกิน 15000 บาท)  ส่วนการพิมพ์ เดือนหนึ่งประมาณ 500-(3000เผื่อไว้ในอนาคต) แผ่น นะค่ะ  อีกอย่างไม่รุ้ว่ารุ่นนี้ใช้กับ วินโดว์ 10 ได้หรือเปล่า  ใช้งานยากไหม  มีปัญหาจุกจิกไหม  หรือว่า พอจะมีรุ่นไหนแนะนะบ้างค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่