สอบถามค่ะ สัง ipad ผ่านเว็ปของ Apple​ เงินตัดไปแล้วแต่ได้แค่อีเมลเดียว มีปัญหา​อะไรรึเปล่า

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ เราสั่ง ipad gen 9 ในราคานักศึกษา​ ซึ่งตอนชำระ เราเลือกชำระผ่าน ATM  โอนในมือถือเลย เราก็ชำระหลังจากพิมพ์ใบนำฝากเลยค่ะ แล้วก็มีเมลขึ้นมาแค่อันเดียว
คือ ดำเนินการชำระของคำสั่งซื้อ ในนั้นมี เลขคำสั่งซื้อ ใบนำฝาก ข้อมูลเครื่องที่เราสั่ง และล่างสุด สถานะการสั่งซื้อ [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
พอเรากดไปเช็คที่พิมพ์ใ​บนำฝากอีกครั้ง มันขึ้นว่า คุณได้ชำระเรียบร้อยแล้ว
แต่หลังจากนั้นไม่มีเมลล์มาต่อเลยค่ะ ปกติไหมค่ะ พอเช็คสถานะ อยู่ที่กำลังดำเนินการค่ะ
แอบกังวลนิดๆ เพราะสั่งออนไลน์​ครั้งแรกด้วย
*ถามเพิ่มนิดนึงนะคะ
เราจะได้ใบเสร็จ​ด้วยไหมคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่