มีใครเรียนเคยเรียน หรือกำลังจะเรียนของ AeM Executive Education Center บ้างไหมคะ เราสอบถามหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ พอดีช่วงนี้เรากำลังมองหาที่เรียนอยู่ อยากเรียนต่อปอโทต่างประเทศ แต่ก็ไม่อยากบินไปต่างประเทศ เพราะไม่มีเงินมาทำสเตทเม้นจำนงนหลายแสนถึงล้านบาท บวกกับมีภาระอยู่ที่ไทยเยอะมาก เลยคิดว่าถ้าต้องบินก็คงเลือดตากระเด็นแน่นอนค่ะ

เราเลยไปหาข้อมูลมา แล้วก็เจอของเจ้านี้ค่ะ AeM Executive Education Center แต่ข้อมูลในออนไลน์มีน้อยมาก มีแต่ข้อมูลของทางเขาเอง เลยอยากมาลองถามเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในนี้ดูเผื่อมีคนกำลังเรียนของที่นี้อยู่ และกำลังจะไปเรียนของที่นี่ ว่าเขาเป็นอย่างไรบ้าง เพราะข้อมูลที่ตัวเขาเองแจ้งมาก็ค่อนข้างเยอะนะคะ แต่ก็ยังไม่ชัวร์สำหรับเราค่ะ

เพราะพอเราหาข้อมูลเองในโลกออนไลน์ไม่เจอ เลยกังวลหน่อยๆค่ะ ยังไง ถ้ามีใครเรียนอยู่ หรือกำลังจะไปเรียน เข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนกันในนี้ให้กับเราได้นะคะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่