ทาสแมวย่านรามอินทรา(และใกล้เคียง) พาเจ้านายไปหาหมอที่ รพ. ไหนกันบ้างคะ

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวทาสแมวทุกคน ^_^

พอดีเราเป็นมือใหม่เพิ่งเลี้ยงแมวตัวแรกค่ะ

เราเพิ่งรับน้องแมวอายุ 3 เดือนมาจากฟาร์มค่ะ แต่เดิมฟาร์มน้องอยู่แถวสมุทรปราการจึงฉีดวัคซีนที่ รพ.แถวนั้น

แต่เราอยู่ย่านรามอินทรา จึงอาจจะต้องย้าย รพ. มาใกล้บ้านเพื่อความสะดวกในการรับวัคซีนเข็มที่เหลือ (รวมถึงการทำหมันในอนาคต)

เลยอยากขอพิกัด รพ. ที่เพื่อนๆคิดว่าดีหน่อยค่ะ เช่น
>>> การรักษาความสะอาดของคลินิกดี(ปลอดเชื้อ)
>>> คุณหมอเก่ง
>>> การบริการดูแลน้องดี
>>> ไม่แออัด
เป็นต้น

เรื่องค่ารักษาไม่เกี่ยงค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะค้า ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่