หุ่นทรงลูกแพร์ เหมาะกับการใส่กางเกงทรงกระบอกเล็กไหม

เราสงสัยมากว่า คนหุ่นทรงลูกแพร์เหมาะกับการใส่ทรงกระบอกเล็กไหม
อ่านข้อมูลมาบก็บอกว่า ต้องใส่ทรงกระบอกแบบใหญ่ และเอวสูง
แต่ถ้าขาเดฟ จะไปเน้นในส่วนสะโพกมาก แต่ทรงกระบอกเล็กมองเผินๆแล้ว ก็แทบไม่ต่างจากเดฟ ในความคิดของเรา
(อยากทราบความคิดของคนอื่นด้วย ใครมีความรู้ช่วยชี้แนะหน่อยนะคะ) 
ขอแท็ก ลดความอ้วน/ออกกำลังกายหน่อยนะคะ เผื่อมีคนรูปร่างทรงลูกแพร์
ผ่านมาแถวนี้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ไหว้เลย5555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่