ไม่ได้สั่งของแต่มีของมาส่ง ทำยังไงได้บ้าง (มีเก็บปลายทางด้วย)

กระทู้คำถาม
คือ ผมอยู่หอแล้วมีคนโทรมาบอกว่ามีพัสดุมาส่ง มาถึงคนส่งของก็ให้สแกนจ่าย แล้วก็รีบกลับไปที่รถ ผมก็ยังงงว่าของใครอาจจะเป็นของเพื่อนร่วมห้อง สุดท้ายไม่ใช่ ติดต่อไปยังเบอร์โทรของผู้ส่งไป ก็ไม่ติด ทักไปถามในไลน์ของแฟลช ก็ยังไม่ได้คำตอบ รอมา1วันแลัว ประเด็นคือ จ่ายตังแล้วด้วย 1890 บาท!!!!!!! รบกวนผู้ที่ทราบหน่อยครับว่าควรทำอย่างไรดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่