ซื้อของจากshopee ได้ของปลอม ทำอะไรได้บ้าง

ซื้อของจากแอปช็อปปี้ ทำไมช่วงนี้มีแต่ของปลอมเกลื่อนเลย รอบนี้สั่งไป3อย่าง มาส่งแล้ว2อย่าง ปลอมทั้งคู่ อีกอย่างยังไม่ถึง ต้องรอลุ้น
คือทำไมทางแอปปล่อยให้ขายได้คะ แล้วทางร้านมีรับประกันว่าแท้ เทียบดูกับสินค้าที่เราเคยซื้อ ปลอมชัดเจนเลย ไม่กล้าใช้ค่ะ เสียความรู้สึกค่ะ สั่งของกับแอปนี้บ่อย ชักจะกลัวแล้ว  กำลังทำเรื่องคืนสินค้าคืนเงิน รอทางแอปตอบกลับ ทางร้านก็ยืนยันว่าของตัวเองขายแท้ ทั้งที่เรามีของเทียบ แจ้งว่าเกิดจากการเก็บรักษา ทั้งที่ของเราเพิ่งได้รับวันนี้ ?? งงค่ะ แบบนี้หาใครรับผิดชอบได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่