ระหว่าง กังนัม กับ Apex เลเซอร์กำจัดขนที่ไหนดีคะ

อยากลองเลเซอร์ขนรักแร้ค่ะ ไม่เคยทำมาก่อน หาข้อมูลมาเจอ 2 เจ้าที่ค่อนข้างถูกใจ กังนัม ราคาไม่แพง รีวิวดาราเพียบ นวัตกรรม Long pulse ND Yag แต่อยู่ไกล ส่วน Apex เป็นตำนานได้การกำจัดขนอยู่แล้ว ราคาแอบแพง จำนวนครั้งน้อยกว่า แต่อยู่ใกล้ เพราะเราอยู่ตจว. โซนตะวันออก กังนัมมีสาขาแต่ในกทม.
     ความต้องการคือกำจัดขน ขนเราเส้นใหญ่ ดกดำ เหมือนผู้ชาย🤭 ลดกลิ่นตัว ให้วงแขนเรียบเนียน ที่สำคัญคืออยากให้รักแร้ขาวด้วย แต่ก็กลัวเพราะเป็นคนแพ้ง่าย ทุกวันนี้ทาโรลออนนหรือสารส้มไม่ได้เลย ต้องทายากับใช้สบู่เด็กบริเวณรักแร้ เพราะจะชอบแพ้+ คันถ้าเอาอะไรแปลกๆมาใช้ เลยไม่แน่ใจว่าถ้าจะไปทำเลเซอร์ น้องรักแร้จะสู้ไหวไหม หรือควรจะไปหาหมอผิวหนังรักษาอาการคันบริเวณรักแร้ก่อน ขอรีวิวจากคนที่เคยไปทำแล้วหน่อยค่ะ 🙏
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ถ้ากำจัดขนคงต้อง Gangnam เพราะมีชื่อเรื่องนี้มานานแล้ว
Apex ดังเรื่องลดหุ่น รูปร่าง อะไรแบบนั้น วัดจากที่ตาม 2 คลินิกอยู่หลายปีอะนะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่