ขอสาปส่งศูนย์โตโยต้า ใกล้ ๆ กับห้างซีคอน บางแค

รถผมวีออส ปี 2012 อาการคือเปิดกระโปรงท้ายจากในรถไม่ได้ดึงแล้วมันวืด คาดว่าสายสลิงเปิดกระโปรงท้ายขาด ผมเลยโทรไปนัดหมายเอาเข้าไปเปลี่ยนศูนย์โตโยต้า ก่อนถึงซีคอนบางแค ชื่อเหมือนร้านทำผม ผมโทรไปนัดหมายประมาณวันอังคาร 26 ตค ศูนย์ต้องสั่งอะไหล่จากโรงงาน นัดหมายจะเอารถเข้าทำวันอาทิตย์ 31 ตค ช่วงเช้า ดอกแรกนัดหมายเสร็จ น้องคนรับเรื่องโทรมาอีกรอบบอกว่าลืมว่านัดหมายวันไหน

ดอกที่ 2 ไปถึงที่ศูนย์ตามวัน เวลาที่นัดหมาย เจ้าหน้าที่รับเรื่องบอกว่าวันนี้เปลี่ยนไม่ได้เพราะสั่งอะไหล่ ไม่ทัน แต่ไม่มีการโทรบอกลูกค้า เพราะถ้าแจ้งผมก่อน ผมก็พอเข้าใจได้ แต่นี้ไม่มีการติดต่อจากศูนย์เลยว่าสั่งอะไหล่ไม่ทัน เท่ากับผมขับรถไปศูนย์เสียค่าน้ำมันรถไปฟรี ๆ 

ศูนย์นี้ขอบอกเลยว่าจะไม่เข้าไปใช้บริการอีกแน่นอน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่