คอนโซนกลางรถยนต์คอนโซนกลางรถยนต์สามารถเปลี่ยนได้ไหมคะ

คอนโซนกลางมันค่อนข้างอยู่ต่ำ ที่วางแขนก็เล็ก บางทีก็มีของหล่นลงไปอยากทำให้มันเต็ม เต็มประมาณความรู้สึกเหมือนรถ mg5 ก็ได้ค่ะ ของไม่หล่นซอก
เราใช้เป็นรถยี่ห้อซูซูกิค่ะ เลยแอบสงสัยว่ารถนี่สามารถเปลี่ยนคอนโซนกลางได้ไหมมีร้านแนะนำไหมคะพอดีลองเซิทหาข้อมูลแล้วไม่แน่ใจเลยว่าทำได้หรือเปล่า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่