ยังหน่วงใจเรื่องแฟนเก่าทำยังไงให้อยู่ได้ด้วยตัวเอง

เลิกมา2เดือนกว่าแล้วไม่ใช่เพราะมือที่3ค่ะแต่ที่ผ่านมาเค้าดีกับเรามากตลอดเวลาที่คบกันแต่พอเลิกกันเค้ากลับเป็นคนที่ทำร้ายจิตใจเราเช่นกันเค้าเลิกไปไม่นานก้มีคนคุยแล้วแต่เรายังคิดถึงเค้าอยุ่เราไม่มีคนเข้ามาคุยเราเหมือนปิดใจไปเลยเหมือนเราอยุ่ที่เดิมมาตลอดมีช่วงนึงเค้าทักมาถามเรื่องทั่วไปแต่สุดท้ายเค้าก้ไปอยู๋ดียังต้องเรียนโรงเรียนเดียวกันอยุ่เราม5เค้าม6คบมา3ปีจะก้าวข้ามจุดนี้ได้ยังไงมันทำให้เราอยากอยุ่คนเดียวให้ได้ด้วยตัวเองแต่ก้เหงามากๆใจนึงก็อยากหาใครสักคนแต่เราว่าที่ตรงนั้นมันยังเป็นเค้าเหมือนเค้าไม่เคยหายไปจากใจแต่เรายังอายุน้อยเลยคิดว่าถ้ามีอีกทีคงต้องทำใจอีกนาน
ช่วงเวลาตอนเช้าที่ตื่นมาเป็นความรุ้สึกที่เหงาโดดเดี่ยวต้องหากระทู้เรื่องแบบนี้อ่านตลอดเศร้าค่ะไม่รู้จะทำยังไงชีวิตไม่มีความสุขตั้งแต่เค้าไป

------มีวิธียังไงบ้างคะไม่อยากทรมานหรือคิดวนไปมาแบบนี้
แล้วเวลาจะช่วยจริงๆมั้ยคะ--------อยากได้กำลังใจหรือคนที่ผ่านช่วงเวลานี้ไปได้หน่อยค่ะ มาแชร์กันค่ะ❤️❤️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่