ถ้ายังไม่ฉีดวัคซีนขึ้นเครื่องได้มั้ยคะ?

กระทู้คำถาม
คือเราอยากสอบถามว่าถ้าเรายังไม่ฉีดวัคซีนเราสามารถขึ้นเครื่องได้ไหมคะ เราเดินทางภายในประเทศขึ้นเครื่องจากสนามบินร้อยเอ็ดลงสนามบินดอนเมือง ของสายการบินแอร์เอเชีย แล้วอยากทราบว่าถ้าเรายังไม่ฉีดวัคซีนเราจะขึ้นได้ไหมเพราะว่าเราจะกลับกรุงเทพฯวันที่ 1 พฤศจิกายนนี้อะค่ะ วอนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่