มีใครรู้เบอร์โทรติดต่อหรือที่ตั้งสาขาของ J&T สาขา 04Lam Luk Ka08 มั้ยคะ

พัสดุขึ้นสถานะตกค้างมา 4 วันแล้วค่ะ ตรวจสอบหาเบอร์โทรติดต่อใน app j&t ก็ไม่มี ค้นหาสาขาก็ไม่มีไม่สามารถทำอะไรได้เลย เราต้องการไปรับของเองแล้วค่ะรอไม่ไหวแล้ว อยากทราบว่าโกดังสินค้าของ J&T อยู่ตรงไหนบ้างมีใครพอจะทราบไหมคะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
J&T Express Thailand ยินดีให้บริการค่ะ แอดมินรบกวนขอทราบชื่อ - สกุล และหมายเลขพัสดุของคุณลูกค้า เพื่อทำการตรวจสอบข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่