งง เกี่ยวกับการรับเหมา"มุงหลังคาหน้าจั่วครับ" ใครรู้ช่วยบอกด้วยครับ

คือผมสงสัยว่า ถ้าเรามีแค่พื้นปูนเปล่าโล่งๆ เป็นพื้นปูนเทลาดกับดินเฉยๆ ไม่มีเสา แล้วเราจะจ้างช่างมามุงหลังคาโดยคิดเป็น ตรม.ๆละ400บาท หลังคาเมทัลชีท นี่คือเราต้องเตรียมอะไรบ้างครับ คือเราจะต้องจ้างช่างมาวางโครงเหล็กก่อน 1 ชุดใช่หรือไม่  หรือราคาเหมาคือเขาต้องทำทุกอย่างทั้งหมด รวมถึงวางโครงเหล็กเองด้วย

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่