มีใครเคยซื้อของในแอพ JD central มาแชร์หน่อยค่ะ 🙏🏻

เนื่องจากได้มีการกดสั่งซื้อของในแอพ JD ไปตอนวันที่ 15 ต.ค. 21 เวลา 00.58 น. มูลค่า 8,980 บาท
นี่เป็นการสั่งซื้อของผ่าแอพ JD เป็นครั้งแรก แต่กลับเป็นประสบการณ์ที่แย่มากๆ

โดยหลังจากเลือกสินค้าแล้วชำระผ่าน Banking แล้ว ตัดยอดเรียบร้อย ค่าธรรมเนียม 10฿ แต่!!! พอกลับชำระเสร็จแล้วกลับเข้ามาในแอพ
สถานะที่ค้างอยู่คือรอการชำระ?? ซึ่งเปรียบเหมือนบอกว่าเราไม่ได้ชำระนั่นเอง ทั้งๆที่ตัดเงินไปแล้ว
พอเวลา 10โมง ได้มีการโทรไปแจ้งพนักงาน แต่กลับบอกว่ารอ 1-2 วัน 

แต่ตอนนี้ยังไม่มีความคืบหน้าอะไรเลย 

ใครเคยเป็นแบบนี้ รบกวนแชร์ให้หน่อยนะคะ ตอนนี้อยากได้เงินคืน ไม่อยากสั่งในแอพนี้อีกแล้ว 
คิดว่าเป็นแอพที่น่าเชื่อถึงนะ แต่พอมาเจอแบบนี้แล้ว พักค่ะ!!!

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่