ใครเจอ True โทรแนะนำติด Internet บ้านบ้าง

จะโทรมาแนะนำ หรือขายของไม่ว่านะครับ แต่โทรมาเกิน 5 ครั้ง และทุก ๆ ครั้งผมก็ต้องบอกว่า ผมติดสัญญาเจ้าอื่นอยู่ ไม่สะดวกจะติดตั้ง
ทำไมไม่เอาข้อมูลที่ผมบอกไปเข้าระบบ คนอื่น ๆ จะได้ไม่ต้องโทรมาอีก... ผมเห็นใจน้อง ๆ ที่โทรมาเพื่อหาลูกค้านะ แต่ถ้าไม่มีระบบจัดการแบบนี้ เสียเวลาทั้งน้อง ๆ แล้วก็เสียเวลาลูกค้าด้วยนะครับ

ฝากให้ TRUE ช่วยดูแล และแก้ไขด้วยครับ

ใครเจอแบบผมช่วย Comment หรือ + ไว้ให้หน่อยครับ เค้าจะได้แก้ไขบ้าง  เพี้ยนทุบคอม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่