เมื่อรู้ว่าแฟนนัดแอบแซบกับผู้หญิงในทวีด เราควรทำยังไงต่อคะ?

เรือมีอยู่ว่าเราคบกับผู้ชายคนนึงมาหลายปีแล้วค่ะ แบบไปมาหาสู่กันเราเชื่อใจเขามาตลอดแล้วจะเจอกันทุกอาทิตย์หรือวันหยุดยาว ต้องบอกก่อนว่าปกติทวิดเราไม่ค่อยได้เล่นนะค่ะสวนมากจะอ่านแต่ข่าว แต่พอดีวันนี้มันมีทวิดแด้งมาแบบพวกกลุ่มนัดเจอกัน***กันเราก็กดเข้าไปดูตอนแรกที่เห็นคลิปคือจะกดออกเลยเพราะมันเป็นคลิปโป๊แต่พอได้ยินเสียงแล้วเห็นคนอยู่ในคลิปเท่านั้นแหละถึงแม้ว่าจะไม่เห็นหน้าแต่มันใจเลยว่าคือแฟนเรา เราก็ทักไปถามผู้หญิงอยู่ในคลิปละเป็นคนโพสสรุปเป็นแฟนเราค่ะ แล้วเขาบอกมาว่าเขาแค่แอบแซบไห้เราทำใจไห้กว้างกว่านี้เพราะแฟนเราไปขอนัดเอากับเขาไปทั่วขนาดเพื่อนผู้หญิงคนนี้ยังเคยเสร็จแฟนเราเลย ตอนนี้คือเราทำอะไรไม่เป็นเลยเลิกงานขับรถไปร้องไห้ไปเหมือนคนไม่มีวิญญาณเลย อยากจะขอคำปรึกษาหน่อยนะคะว่าเราควรทำยังไงต่อดี 😓😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่