แฟนคุยกับอื่นเรียกนอกใจมั้ยคะ?

กระทู้คำถาม
แฟนเราแอบคุยกับผู้หญิงในติ๊กต๊อกแต่ผู้หญิงคนนี้เรารู้จักคะแฟนเราเคยคุยกับคนนี้ก่อนที่จะคบกับเราตอนเราคบกับแฟนเขาก็ทักมาโทรมานะคะแฟนเราก็บอหตลอดแต่เขาช่วง6-7เดือนที่เราคบกันเขาก็แอบคุยกับคนนี้โดยที่ไม่บอกปกติเขาบอกตลอดว่าผู้หญิงคนนี้ทักมานะอะไรแบบนี้ เราจับได้ตอนที่เราแอบเอามือถือของเขามาเล่น เป็นจังหวะที่ผู้หญิงคนนั้นทักมาพอดีว่าบล้อกแชทเฉยอะไรว่ะเห็นแค่นี้เพราะแฟนลบแชท พอเราถามว่าทักไปทำไมเขาบอกก็คนรู้จักทักไม่ได้หรอ เราก็ถามต่อว่าลบแชททำไม เขาก็บอกว่าถ้าเรามาเห็นก็มางี่เงาอีก เราก็เงียบ เขาก็บอกว่าก็แค่คุยมั้ยไม่ได้นัดไปเอากัน แล้วก็มาผู้หญิงในทวิต เราก็จับได้แบบเดียวกันแต่ผู้หญิงคนนี้ขายบริการแต่เขาโกหกเราว่าเป็นกระเทย ตั้งแต่นั้นมาเราก็ทะเลาะกันเรื่องติ๊กต๊อกทวิตมาตลอดเราเลยไม่ให้เขาติดตามผู้หญิงในติ๊กต๊อกกับในทวิตแต่เขาก็ยังทำจนเราไม่มีความสุขเลยคะในชีวิต เขาบอกเราตลอดว่าก็แค่คุยไม่ใช่การนอกใจไม่ได้นัดเอากับ🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่