กำลังคิดจะย้ายค่ายเน็ตบ้านไป NT-TOT อยากทราบประสบการณ์คนใช้ TOT ค่ะ

สนใจจะย้ายค่ายไป NT-TOT อยากทราบประสบการณ์ผู้ใช้ TOT ค่ะ ช่วยแชร์ประสบการณ์ ข้อดี เสีย บริการหลังขายด้วยค่ะ 
เผอิญยังลังเลอยู่ เพราะเพิ่งจะควบรวมกันต้นปีนี้เอง เวบก็ยังไม่รวมดี ดูแล้วอะไรอะไร ยังกระจัดกระจายอยู่เลย กลัวมีปัญหา
ไม่อยากย้ายค่ายบ่อยๆค่ะ ถ้าดีอยากอยู่นานๆ  แล้วปรับความเร็วให้ลูกค้ามีเพิ่มสัญญาหรือไม่ หลังติดตั้งกับ TOT ครบปีแล้วน่ะค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
การควบรวม ไม่เห็นอะไรพัฒนาอย่างเป็นรูปธรรม หลายระบบยังแยกเป็น cat / tot
การบริการ สไตล์รัฐวิสาหกิจ อยากใช้ก็ใช้ ไม่ใช้ก็เลิก ไม่มีง้อ ไม่มีเสนอโปรลับ
ความสเถียรภาพสัญญาณ สำหรับผมโอเค มีเสียบ้าง แต่ก็ไม่นาน แจ้งแล้วก็ได้รับการแก้ไข
ถ้าคุณคาดหวังการทรีตแบบเอกชน ขอให้ข้ามเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่