พัสดุได้ผ่านการตรวจสอบโดยศุลกากร

คือปกติเราสั่งของจากต่างประเทศไม่เคยขึ้นแบบนี้ค่ะแล้วพอเดือนตุลาประมาณวันที่สองเราสั่งของจากต่างประเทศเป็นประเทศจีนค่ะฟิกเกอร์เล็กๆสั่งสองร้านขึ้นว่าพัสดุผ่านการตรวจสอบโดยศุลกากรจีนขึ้นแบบนี้มาสองวันจะสามวันแล้วค่ะแบบนี้คืออะไรหรอคะแล้วมีผลอะไรไหม?และเราต้องเสียภาษีเพิ่มไหมแล้วของจะได้ตอนไหนหรอคะ?
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่