พอดีสั่งของจาก Shopee แล้วเช็คพัสดุเเล้วขึ้นว่า [ประเทศจีน] พัสดุได้ผ่านการตรวจสอบโดยศุลกากร คืออะไรหรอคะ

กระทู้คำถาม
พอดีสั่งของจาก Shopee แล้วเช็คพัสดุเเล้วขึ้นว่า [ประเทศจีน] พัสดุได้ผ่านการตรวจสอบโดยศุลกากร คือเคยสั่งของจากต่างประเทศไม่เคยขึ้นเเบบนี้เลยสงสัยค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เราเคยสั่งก็ขึ้นแบบนี้ค่ะ รออีกประมาน 7 วันค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่