ถามเรื่องนอนตรงกับประตูครับ

เรื่องมีอยู่ว่า ห้องนอนของผมเตียงตรงกับประตูหลังบ้าน (เป็นบ้านเช่าครับ มี2 ประตู จากห้องโถงเปิดเข้ามาห้องนอน แล้วจะมีประตูหลังออกไปหลังบ้านได้ ) เวลานอนจะหันเท้าไปทางประตู เวลานอนหลับผมจะฝันไม่ดี ฝันเห็นคนไล่ฆ่า ฝันเห็นเลือด อุบัติเหตุ เห็นผีวิญญาณ จะเป็นเฉพาะเวลานอนตรงกับประตูเท่านั้น ไม่ว่าที่ไหน นอนตรงประตูเมื่อไหร่จะฝันแบบนี้ทุกครั้ง มีใครเป็นบ้างไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่