อยากสอบถามค่ะว่า คณะอักษรศาสตร์ ศิลปากร สนามจันทร์ ปีนี้ไม่เปิดรับ "สาขาเอเชียตะวันออก" หรอคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ สาขาเอเชียตะวันออกที่มีภาษา  จีน ญี่ปุ่น เกาหลี  ของคณะอักษรศาษตร์ ศิลปากร สนามจันทร์ ปีนี้ไม่มีเปิดรับหรอคะ เพราะล่าสุดวันที่ 4/10/64 ทางเพจเฟสบุ๊คของคณะได้โพสต์รูปภาพเกี่ยวกับการรับสมัครนักศึกษา ปี2565 แต่ไม่มีเปิดรับในสาขานี้ มีแต่สาขาเอเชียศึกษา  หนูเลยกังวลมากเลยค่ะ เพราะเล็งสาขานี้แต่แรก ทักทางเพจไปยังไม่ตอบเลยค่ะ หนูไม่รู้จะไปสอบถามใครเลยค่ะ หากใครพอทราบข้อมูลรบกวนบอกหนูทีนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
 ปล. หนูdek65ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่