อยากทราบค่าเทอมของ มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตวังท่าพระ คณะอักษรศาสตร์ สาขาภาษาเอเชียตะวันออก เอกเกาหลี ค่ะ

กระทู้คำถาม
อยากทราบค่าเทอมของทางมหาลัยค่ะเพราะว่าปีนี้ก็ม.6แล้วว่าปีหน้าจะลงสมัครที่มหาวิทยาลัยศิลปากรคณะอักษรศาสตร์สาขาวิชา ภาษาเอเชียตะวันออกเอกเกาหลีและอยากทราบว่าถ้าสมมุติว่าทางโรงเรียนเก่าไม่ได้จัดสอนวิชาภาษาเกาหลี แล้วสามารถไปสอบ PAT 7.7 ได้ไหมคะ หรือเกณฑ์การสมัครเข้ามหาลัยอะไรอย่างนี้ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่