คนจีนหื่นทุกคนจริงไหมค่ะ😂

กระทู้คำถาม
จากประสบการณ์ที่ผ่านมาเจอในแอพ  Tan Tan คือเจอแบบหื่นๆทุกคน ไม่รู้ทำไม ส่งรูปมาให้ดูบ้าง ชอบถามเรื่อง 18+ เจอเกือบทกุคนคุยอยู่ดีๆ วนมาเรื่อง 18+ เราถึงกับต้องเลิกคุย ในความคิดเรา คนจีนไม่อยากมีแฟนหรือค่ะ? กลัวความสัมพันธ์แบบผูกมัด เจอแต่ละคนถึงกับปวดหัวเลยค่ะ  บางคนก็นิสัยดีมาก แต่น้อยมากกก  จีบแล้วไม่ติดค่ะ😂 แล้วเขาก็ไม่อยากคุยกับเราด้วย ไม่ค่อยตอบแชท ไอ่เราเป็นคนไทย กลัวเขารำคาญ เกรงใจไม่กล้าทัก สรุปนก ขึ้นคานต่อไป 555

ปล.ในความคิดเรา คนจีนไม่ชอบคนต่างชาติใช่ไหม คือบางคนรู้ว่าเราเป็นคนไทย ถึงกับไม่ยอมคุย ตัดบทจบเลยค่ะ แล้วอีกเรื่อง ชอบโดนทักว่าเป็นกระเทยบ่อยมาก😂
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่