ขอ How to Move on จากแฟนเก่าที่รักมากๆหน่อยค่ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ อยากmove onจากเขามากๆ เวลาออกไปเที่ยวกับเพื่อนก็จะเฮฮาลืมเรื่องเขาไปค่ะ แต่พอกลับมาอยู่คนเดียวกูฟุ้งซ่านคิดถึงเขาจนร้องไห้ สาเหตุที่เลิกกันคือเราจับได้ว่าเขามีคนอื่นค่ะและครั้งนี้ไม่ใช่รอบแรก เราให้อภัยมาตลอดจนครั้งนี้มันเหนื่อย ถอยออกมาทั้งๆที่ยังรักเขามากๆ อยากได้วิธีลืมเขาได้ไวๆค่ะ ไม่อยากฟุ้งซ่านไม่อยากร้องไห้อีกแล้วอมยิ้ม42อมยิ้ม42
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่