ลบไอจีแล้วโหลดใหม่แต่เข้าบัญชีไม่ได้ทำไงดีคะ

กระทู้คำถาม
คือไอจีเรามันใส่ฟิลเตอร์ไม่ได้ตอนแรกนึกว่าเป็นที่เครื่องเราเอ๋อเลยลองปิดแล้วเปิดใหม่ก็ยังใช้ไม่ได้เราเลยลองลบไอจีแล้วโหลดใหม่เราจำรหัสบัญชีได้แต่พอโหลดมากลับไม่มีบัญชีที่เราใช้อยู่ในปัจจุบันอะค่ะคือมันจะขึ้นมาเป็นบัญชีที่เราสร้างไว้เพื่อล็อกอินเข้าแต่มันกลับไม่ทีบัญชีปัจจุบันเราเราควรทำไงดีคะเสียดายสตอรี่ที่ลงในไฮไลท์มาก #Instagram 
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่