ดูคลิปคุณคำผวากับร้านน้ำพริกแล้วก็สงสัย

กระทู้คำถาม
สงสัยว่า คุณป้าเจ้าของร้านพูดตอนไหนว่าไม่ต้อนรับคนเสื้อแดง ไม่ต้อนรับควายแดง??

ก็เห็นมีแต่ผีบ้าพูดเอง เออเอง กล่าวหาร้านน้ำพริกเองทั้งนั้น คลิปก็มี เป็นผีบ้าไปยืนแหกปากโบกไม้โบกมือสะใจที่ได้กล่าวหาร้าน บูลลี่ร้านด้วยปากตัวเองล้วนๆ

งานนี้ทางร้านน่าจะเชิญหมอปลามาปัดเป่าสิ่งไม่ดีๆให้พ้นๆร้านไปด้วยซ้ำ มาขอถ่ายทำทางร้านก็มีสิทธิ์อยู่แล้วที่จะถามรูปแบบรายการ หรือสคิปในการถ่ายทำ การพูดคุยกับเจ้าของร้าน รายการอื่นมาถ่ายทำไม่มีปันหา มามีปันหาเฉพาะรายการที่คุณคำผวาเท่านั้น น่าจะสำรวจตัวเองนะว่าเพราะเหตุใด

ส่วนพวกเสื้อแดงที่คลั่งการเมืองเริ่มไปด่าร้าน ไปบูลลี่ร้านน้ำพริก รบกวนสำรวจเงินในกระเป๋าด้วยนะว่า พอไหม!!

ขนาดเศรษฐีแห่ง รดน.ที่ตะโกนบอกไม่กลัวฟ้องร้อง ไม่กลัวขึ้นโรงขึ้นศาล ยินดีสู้จนถึงที่สุด สุดท้ายก็หาตัวช่วยต่างๆนาๆเพื่อให้รอดเลย🤣🤣🤣

เด๋วว่างๆจะขี่มอไซค์ไปซื้อน้ำพริกดีกว่า

อัพเดทล่าสุดครับ
ถล่มทลายเลยละครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 11
คนนี้เหรอ ที่เคยออกมาโชว์ไฟหน้า ทำแคมเปญอะไรสักอย่าง ..

ผมหลงไปดู เจอความเหี่ยวแทงทะลุตา ... กุ้งยิงรับประทานไปหลายวัน

แต่ดูจากคลิป  ผมว่าเขาประจานตัวเองมากกว่านะ
ติดต่อร้านไป ใครรับติดต่ออนุญาต เจ้าของร้านหรือเปล่า ?

เอกสารหลักฐานยืนยันน่ะมีไหม ?

แล้วจริง ๆ ก่อนเดินเข้าร้านควรโทรถามความสะดวก
ของเขาก่อน เผื่อลูกค้าเยอะ คนค้าขาย ....

เข้าใจเขาด้วย ไม่ได้ออกช่องคุณ ยอดขายเขาคง
ไม่ตกไปหรอก ...

คำพูด คำจา นี่ก็ก๊อปปี้มาจาก พวกตัวอิจฉาในละคร
น้ำเน่าเลยง่ะ ....

สุดท้าย เหมือนคนบ้า เที่ยวไปเดินถามชาวบ้านร้านค้า
ว่าต้อนรับคนเสื้อแดงป่าว ?

ท่าทางจะเป็นเอามากนะจ๊ะ ... เจ๊โค้ชแดง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่